Select Page
Read Introduction to Philippians ఫిలిప్పీయులకు

 

మీరు మూర్ఖైమెన వక్రజనము మధ్య, నిరపరాధులును నిష్కళంకులును అనింద్యులునైన దేవుని కుమారులగునట్లు

 

విశ్వాసులలో విభేదాలను అధిగమించడానికి మూడవ ప్రమాణం దేవుని పిల్లలుగా మారడం. మన సాక్ష్యం ప్రభావవంతం కావడానికి ముందు, మనం “దేవుని పిల్లలు” లాగా ప్రవర్తించాలి.

“దేవుని కుమారులగునట్లు”

“అగునట్లు” అనే పదానికి అర్ధం మనం ఇంతకు ముందు లేనిది కావడం. ఈ భాగం మనం దేవుని పిల్లలు కావాలని చెబుతుంది. పాల్ ఇక్కడ ఫిలిప్పీ సంఘముతో మాట్లాడుతున్నాడు. దేవుని పిల్లలు దేవుని పిల్లలు ఎలా అవుతారు? విషయం ఏమిటంటే, దేవుని బిడ్డ దేవుని బిడ్డలా వ్యవహరించాలి. అతను ఎవరో తెలుసుకోవాలి. అతను తన ప్రతిష్ట గురించి స్పృహలో ఉండాలి. “నేను రాజు బిడ్డను! నేను ఇతర క్రైస్తవులతో కలవరపడాల్సిన అవసరం లేదు. ”

రాజరికము డిన్నర్ టేబుల్ మీద కాలు పెట్టదు. దేవుని బిడ్డ దేవుని ఇతర పిల్లలతో యుద్ధం చేయడు. “చిన్న విషయాలకు నాకు సమయం లేదు.” మరొక క్రైస్తవుడితో నడుస్తున్న యుద్ధంలో పాల్గొనడానికి జీవితం చాలా చిన్నది.

సూత్రం:

క్రైస్తవులలో శత్రుత్వాన్ని అధిగమించడానికి, దేవుని పిల్లలుగా మన గుర్తింపును అర్థం చేసుకోవాలి మరియు పనిచేయాలి.

అన్వయం:

ఇది గుర్తింపు సమస్య. మనం సాధారణంగా మనల్ని మనం ఎలా భావిస్తామో దానికి అనుగుణంగా వ్యవహరిస్తాము. మనల్ని మనం దేవుని పిల్లలు అని అనుకుంటే, మన చర్యలపై మన గుర్తింపు ఎలా ప్రతిబింబిస్తుందో ఊహించవచ్చు. నేను చేసే ప్రతిదీ మహిమగలిగిన ప్రభువైన యేసు మీద ప్రతిబింబిస్తుంది. “నేను రాజు బిడ్డగా నన్ను కలుపుకోవాలి. చేయవలసిన పని ఉంది; రక్షించాల్సిన ఆత్మలు ఉన్నాయి. ” దేవుని బిడ్డగా మనం చేసే ప్రతిదాన్ని గొణుగుడు, వివాదం, పట్టుకోకుండా చేయాలి; మనము దానిని ప్రకాశవంతంగా, హృదయపూర్వకంగా, ఉత్సాహంగా చేస్తాము.

Share