Select Page
Read Introduction to Colossians కొలస్సయులకు

 

మీరేమి చేసినను అది మనుష్యుల నిమిత్తము కాక ప్రభువు నిమిత్తమని మన స్ఫూర్తిగా చేయుడి

 

అది మనుష్యుల నిమిత్తము కాక

మన భూసంబంధమైన యజమానికి ప్రత్యేకంగా సేవ చేయాలని దేవుడు కోరుకోడు.

ప్రభువు నిమిత్తమని

మన పనిని ప్రభువుకులాగే చేసినప్పుడు, అది శాశ్వతమైన పనిగా వేరు చేయబడుతుంది. మన నిజమైన యజమాని ప్రభువు. మనము అతని కోసం పని చేస్తాము. ఇది మన పనికి శాశ్వతమైన గౌరవాన్ని ఇస్తుంది. మన సేవకు ప్రభువు ప్రేరణ.

నియమము:

దేవుడు మన అంతిమ యజమాని.

అన్వయము:

మనము పని చేయడానికి దయనీయమైన వైఖరిని తీసుకున్నప్పుడు లేదా యజమాని మరియు పర్యావరణం పట్ల అసంతృప్తిగా ఉన్నట్లుగా శబ్దాలు చేసినప్పుడు మనము ప్రభువుకు మన పనిని చేయము. బాస్ చూడనప్పుడు ఆశ్రధ్ధ చూపినప్పుడు మనం ప్రభువుకు సేవ చేయము. మరొక ఉద్యోగిని తన యజమానితో ఇబ్బందుల్లోకి నెట్టడానికి మనము అతనిని బలహీనపరిచేటప్పుడు మనము ప్రభువుకు సేవ చేయలేము. మనము పైకి ఎదగాలనుకుంటున్నాము, కాబట్టి మనము అతని గురించి కొద్దిగా ప్రతికూల గమనికను సలహా పెట్టెలో వేస్తాము.

యజమాని గమనించుటకు వచ్చినప్పుడు, మనము అతనిని మెప్పిస్తాము. యజమాని యొక్క బూట్లు నాకుట ప్రభువు సేవ చేయడానికి ఉత్తమ మార్గం కాదు. మీ క్రింద ఉన్న దంతాలలో ప్రజలను తన్నడం ఉత్తమ మార్గం కాదు! లేఖనము ఈ విషయాలను సిఫారసు చేయదు!

మనం  చేసే ప్రతి పనిలో దేవునిని దృష్టిలో ఉంచుకుంటే, మన ఉద్యోగ స్థలంలో దేవుణ్ణి గౌరవిస్తాము.

Share