Select Page
Read Introduction to Colossians కొలస్సయులకు

 

మరియు నేను బంధకములలో ఉంచబడుటకు కారణమైన క్రీస్తు మర్మమునుగూర్చి నేను బోధింపవలసిన విధముగానే ఆ మర్మమును వెల్లడిపరచునట్లు వాక్యము చెప్పుటకు అనుకూలమైన సమ యము దేవుడు దయచేయవలెనని మాకొరకు ప్రార్థించుడి

 

మరియు … మాకొరకు ప్రార్థించుడి

 “మరియు” -పౌలు వారికి ప్రార్థన చేయడానికి నిజమైన అవకాశాన్ని ఇస్తున్నాడు.

పౌలు తరచూ ప్రార్థనను అభ్యర్థించాడు (రోమా. 15:30; ఎఫె. 6:19; 1  థెస 5:25; హెబ్రీ. 13:18; II థెస 3:1). మీరు మీ పాస్టర్ కోసం ప్రార్థిస్తున్నారా? స్వేచ్ఛతో బోధించే ధైర్యం ఆయనకు కలగాలని ప్రార్థించండి. గొప్ప క్రైస్తవులు తమ ప్రార్థన అవసరాన్ని గుర్తించారు.

పౌలు బంతిని మోస్తున్నాడు, కాని అతనికి కాపలాదారులు అవసరమయ్యారు మరియు అతని కోసం ప్రార్థిస్తూ ముందు ఉన్నవారు. వెనక్కి పరిగెత్తడం ఏదీ తనంతట తానుగా చేయదు. ఏ పరిచారకుడు లేదా పాస్టర్ ప్రార్థన లేకుండా పరిచర్య చేయలేరు.

నియమము:

దేవుని పని ముందుకు సాగడానికి ప్రార్థన యోధులు అవసరం.

అన్వయము:

మన కోసం ప్రార్థించమని మనము ప్రజలను కోరినప్పుడు వారు సాధారణంగా తల వంచుతారు మరియు వారు చేస్తారని ధృవీకరిస్తారు. వారు సాధారణంగా వెంటనే బయటకు వెళ్లి దాని గురించి మరచిపోతారు. బంధువులు, మంచి స్నేహితులు లేదా ప్రార్థన యోధులు తప్ప ప్రజలు సాధారణంగా మనకోసం ప్రార్థించరు. ఇది సువార్తికుల మధ్య నిజాయితీ లేని ప్రాంతం.

ప్రభువుతో సహవాసంలో నడుస్తున్న ఏ విశ్వాసి అయినా సమర్థవంతమైన ప్రార్థన చేయవచ్చు. కొంతమంది తమ కోసం ప్రార్థన చేయమని ఒక ప్రొఫెషనల్ క్రైస్తవ పరిచారకుని అడగాలని అనుకుంటారు. వారు దేవునితో సన్నిహితంగా ఉన్నందున ఈ ప్రార్థనలు మరింత ప్రభావవంతంగా ఉంటాయని వారు నమ్ముతారు. అయినప్పటికీ, వృత్తిపరమైన క్రైస్తవ పనివారల ప్రార్థనలను దేవుడు మరెవరికన్నాఎక్కువగా వినరు. మన కోసం ప్రార్థన చేయడానికి ప్రత్యేకమైన ప్రొఫెషనల్ క్రైస్తవులను బట్టి మనం ఉపయోగించలేము. మన జీవితాలు క్రైస్తవ పరిచారకుల ప్రార్థనలపై ఆధారపడవు. వారు అలా చేస్తే, మనమందరం ఇబ్బందుల్లో పడతాము!

కొంతమంది ప్రార్థనను మంత్రముగాభావిస్తారు. వారు ప్రార్థన గురించి మూఢనమ్మకాలు కలిగి ఉంటారు. ప్రత్యేక వ్యక్తులు తమ కోసం ప్రార్థిస్తున్నందున విషయాలు మెరుగ్గా సాగుతాయని వారు భావిస్తారు.

Share